ਅੰਡੇ ਦੇ ਆਮਲੇਟ ਨਾਲ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕੀ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਪਤੰਦਰ ਨੇ (12 ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੇਖ ਹੋਸ਼ ਉਡ ਜਾਣਗੇ )

ਹਰੇਕ ਆਦਮੀ ਕੋਲ ਕੁਝ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਹੈ ਪਰ ਇਹ ਕਹਿਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੈ ਕਿ ਕਦੋਂ ਅਤੇ ਕਿਵੇਂ ਇਹ ਬਾਹਰ ਆ ਜਾਵੇਗਾ. ਕਲਾਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਅੰਦਰ ਬੈਠ ਕੇ ਕਦੋਂ ਜਾਗਦਾ ਹੈ? ਹੁਣ ਸਿਰਫ ਇਸ ਬੰਦੇ ਨੂੰ ਲੈ ਲੋ . ਅੰਡੇ ਆਪਣੇ ਲਈ ਨਾਸ਼ਤਾ ਕਰਨ ਲਈ ਗਏ, ਪਰ ਅੰਦਰੂਨੀ ਕਲਾਕਾਰ ਨੇ ਜਗਾਇਆ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਅੰਡੇ ਤੋਂ ਸੁੰਦਰ ਕਲਾਕਾਰੀ ਬਣਾਏ.

 

ਜਦੋਂ ਇਹਨਾਂ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਇੰਟਰਨੈਟ ਤੇ ਪਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ, ਲੋਕ ਇਸ ਨੂੰ ਇੰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਨ ਲਗੇ ਕੇ ਉਹ ਵਾਇਰਲ ਬਣ ਗਏ. ਇਹ ਮੈਕਸੀਕੋ ਦੀ ਮਿਸ਼ੇਲ ਬਾਲਡੀਨੀ ਦਾ ਮਾਸਕਾਟ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਕਲਾਤਮਕ ਨਾਸ਼ਤਾ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਸਾਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ. ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਵੀ ਵੇਖੋਗੇ –

# 1 ਨੂੰ ਪਛਾਣੋ …

 

# 2 ਇੱਕ ਅੰਡੇ ਸਾਰੀ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ

# 3 ਇਹ ਖੇਡ ਕੰਪਿਊਟਰ ਤੇ  ਚੱਲਦੀ

# 4 ਭਰਾ ਖਾਣਾ ਡਰਾਉਣਾ ਹੋਵੇਗਾ

#5 वाह ! क्या कलाकारी है !

#6 फूल और भंवरा … वाह !

#7 एक नंबर !

#8 ये है प्यार भरा ब्रेकफास्ट

#9 आओ खाएं नहीं, आओ खेलें !

#10 स्टेचू ऑफ़ लिबर्टी … न्यूयॉर्क

#11 ये रहा मैकडोनाल्डस !

#12 फुटबॉल खेल लो

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *